234 தொகுதிகளிலும் போட்டியிடும் முக்கிய வேட்பாளர்கள் பட்டியல் – தொகுதி வாரியாக!

வருகிற தமிழக சட்டப்பேரவை தேர்தலில் 234 தொகுதிகளிலும் போட்டியிடும் முக்கிய வேட்பாளர்கள் பட்டியல் – தொகுதி வாரியாக…

திருவள்ளூர் மாவட்டம்

 

(எண் 1) கும்மிடிப்பூண்டி

எம்.பிரகாஷ் (பாமக)

டி.ஜெ.கோவிந்தராஜன் (திமுக)

கே.எம்.டில்லி (தேமுதிக)

வி.சரவணன் (ஐஜேகே)

உஷா (நாதக)

 

(எண் 2) பொன்னேரி (தனி)

சிறுனியம் பி.பலராமன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

துரை.சந்திரசேகர் (காங்)

பொன்ராஜா (அமமுக)

டி.தேசிங்குராஜன் (மநீம)

மகேஸ்வரி (நாதக)

 

(எண் 3) திருத்தணி

கோ.அரி (அதிமுக)

எஸ்.சந்திரன் (திமுக)

டி.கிருஷ்ணமூர்த்தி (தேமுதிக)

வரதராஜன் (ஐஜேகே)

அகிலா (நாதக)

 

(எண் 4) திருவள்ளூர்

பி.வி.ரமணா (அதிமுக)

வி.ஜி.ராஜேந்திரன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

என்.குரு (அமமுக)

எஸ்.தணிகைவேல் (மநீம)

பசுபதி (நாதக)

 

(எண் 5) பூவிருந்தவல்லி (தனி)

எஸ்.எக்ஸ்.ராஜமன்னார் (பாமக)

ஆ.கிருஷ்ணசாமி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கி.ஏ.ஏழுமலை (அமமுக)

ரேவதி நாகராஜன் (மநீம)

மணிமேகலை (நாதக)

 

(எண் 6) ஆவடி

அமைச்சர் மாஃபா பாண்டியராஜன் (அதிமுக)

சா.மு.நாசர் (திமுக)

நா.மு.சங்கர் (தேமுதிக)

உதயகுமார் (மநீம)

விஜயலட்சுமி (நாதக)

 

சென்னை மாவட்டம்

 

(எண் 7) மதுரவாயல்.

அமைச்சர் பா.பென்ஜமின் (அதிமுக)

காரம்பாக்கம் க.கணபதி (திமுக)

இ.லக்கி முருகன் (அமமுக)

பத்மபிரியா (மநீம)

கணேஷ்குமார் (நாதக)

 

(எண் 8) அம்பத்தூர்

வி.அலெக்சாண்டர் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஜோசப் சாமுவேல் (திமுக)

எஸ்.வேதாச்சலம் (அமமுக)

எஸ்.வைதீஷ்வரன் (மநீம)

அன்பு தென்னரசன் (நாதக)

 

(எண் 9) மாதவரம்

மாதவரம் வி.மூர்த்தி (அதிமுக)

எஸ்.சுதர்சனம் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

டி.தட்சிணாமூர்த்தி (அமமுக)

ரமேஷ் கொண்டலசாமி (மநீம)

ஏழுமலை (நாதக)

 

(எண் 10) திருவொற்றியூர்

கே.குப்பன் (அதிமுக)

கே.பி.சங்கர் (திமுக)

எம்.சௌந்திரபாண்டியன் (அமமுக)

எஸ்.டி.மோகன் (மநீம)

சீமான் (நாதக)

 

(எண் 11) ராதாகிருஷ்ணன் நகர்

ஆர்.எஸ்.ராஜேஷ் (அதிமுக)

ஜே.ஜே.எபினேசர் (திமுக)

டாக்டர் பி.காளிதாஸ் (அமமுக)

ஃபாசில் (மநீம)

கௌரிசங்கர் (நாதக)

 

(எண் 12) பெரம்பூர்

என்.ஆர்.தனபாலன் (பெருந்தலைவர் மக்கள் கட்சி)

ஆர்.டி.சேகர் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

இ.லட்சுமிநாராயணன் (அமமுக)

பொன்னுசாமி (மநீம)

மெர்லின் சுகந்தி (நாதக)

 

(எண் 13) கொளத்தூர்

ஆதிராஜாராம் (அதிமுக)

மு.க.ஸ்டாலின் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஜே.ஆறுமுகம் (அமமுக)

ஏ.ஜெகதீஷ் (மநீம)

கெமில்ஸ் செல்வா (நாதக)

 

(எண் 14) வில்லிவாக்கம்

ஜே.சி.டி.பிரபாகர் (அதிமுக)

வெற்றி அழகன் (திமுக)

சுபமங்களம் டில்லிபாபு (தேமுதிக)

ஸ்ரீஹரன் பாலா (மநீம)

இரா.ஸ்ரீதர் (நாதக)

 

(எண் 15) திரு.வி.க. நகர் (தனி)

பி.எல்.கல்யாணி (தமாகா)

தாயகம் கவி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எம்.பி.சேகர் (தேமுதிக)

ச.ஓபேத் (மநீம)

இரா.இளவஞ்சி (நாதக)

 

(எண் 16) எழும்பூர் (தனி)

ஜான் பாண்டியன் (தமிழக மக்கள் முன்னேற்ற கழகம்)

பரந்தாமன் (திமுக)

டி.பிரபு (தேமுதிக) *

பிரியதர்ஷினி (மநீம)

கீதாலட்சுமி (நாதக)

 

(எண் 17) ராயபுரம்

அமைச்சர் டி.ஜெயகுமார் (அதிமுக)

’ஐட்ரீம்ஸ்’ இரா.மூர்த்தி (திமுக)

சி.பி.ராமஜெயம் (அமமுக) *

குணசேகரன் (மநீம)

கமலி (நாதக)

 

(எண் 18) துறைமுகம்

வினோஜ் பி.செல்வம் (பாஜக)

பி.கே.சேகர்பாபு எம்.எல்.ஏ (திமுக)

பி.சந்தானகிருஷ்ணன் (அமமுக)

கிச்சா ரமேஷ் (சமக)

முகம்மது கதாபி (நாதக)

 

(எண் 19) சேப்பாக்கம் திருவல்லிக்கேணி

ஏ.வி.ஏ.கஸ்ஸாலி (பாமக)

உதயநிதி ஸ்டாலின் (திமுக)

எல்.ராஜேந்திரன் (அமமுக)

முகமது இத்ரியஸ் (ஐஜேகே)

ஜெயசிம்மராஜா (நாதக)

 

(எண் 20) ஆயிரம் விளக்கு

குஷ்பு (பாஜக)

டாக்டர் எழிலன் (திமுக)

என்.வைத்தியநாதன் (அமமுக)

கே.எம்.சரீப் (மநீம)

ஷெரின் (நாதக)

 

(எண் 21) அண்ணா நகர்

எஸ்.கோகுல இந்திரா (அதிமுக)

எம்.கே.மோகன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.என்.குணசேகரன் (அமமுக)

பொன்ராஜ் (மநீம)

சி.சங்கர் (நாதக)

 

(எண் 22) விருகம்பாக்கம்

விருகை வி.என்.ரவி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஏ.எம்.வி.பிரபாகர்ராஜா (திமுக)

ப.பார்த்தசாரதி (தேமுதிக) *

சினேகன் (மநீம)

த.சா.ராசேந்திரன் (நாதக)

 

(எண் 23) சைதாப்பேட்டை

சைதை சா.துரைசாமி (அதிமுக)

மா.சுப்பிரமணியன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஜி.செந்தமிழன் (அமமுக)

ஸ்நேஹா மோகன்தாஸ் (மநீம)

சுரேஷ்குமார் (நாதக)

 

(எண் 24) தியாகராய நகர்

பி.சத்திய நாராயணா எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஜெ.கருணாநிதி (திமுக)

ஆர்.பரணீஸ்வரன் (அமமுக)

பழ.கருப்பையா (மநீம)

சிவசங்கரி (நாதக)

 

(எண் 25) மயிலாப்பூர்

ஆர்.நட்ராஜ் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

மயிலை த.வேலு (திமுக)

டி.கார்த்திக் (அமமுக)

ஸ்ரீபிரியா (மநீம)

மகாலட்சுமி (நாதக)

 

(எண் 26) வேளச்சேரி

எம்.கே.அசோக் (அதிமுக)

ஜே.எம்.ஹெச்.ஹசன் (காங்)

எம்.சந்திரபோஸ் (அமமுக)

சந்தோஷ்பாபு (மநீம)

கீர்த்தனா (நாதக)

 

செங்கல்பட்டு மாவட்டம்

 

(எண் 27) சோழிங்கநல்லூர்

கே.பி.கந்தன் (அதிமுக)

எஸ்.அரவிந்த் ரமேஷ் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஆர்.பி.முருகன் (தேமுதிக)

எம்.ஆர்.ராஜீவ் (மநீம)

மைக்கேல் வின்செண்ட் சேவியர் (நாதக)

 

(எண் 30) பல்லாவரம்

சிட்லப்பாக்கம் ராசேந்திரன் (அதிமுக)

இ.கருணாநிதி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

டி.முருகேசன் (தேமுதிக)

செந்தில் ஆறுமுகம் (மநீம)

மினிஸ்ரீ (நாதக)

 

(எண் 31) தாம்பரம்

டி.கே.எம்.சின்னையா (அதிமுக)

எஸ்.ஆர்.ராஜா எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ம.கரிகாலன் (அமமுக)

சிவ இளங்கோ (மநீம)

சுரேசு குமார் (நாதக)

 

(எண் 32) செங்கல்பட்டு

எம்.கஜா (எ) கஜேந்திரன் (அதிமுக)

வரலட்சுமி மதுசூதனன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.சதீஷ்குமார் (அமமுக)

முத்தமிழ்செல்வன் (ஐஜேகே)

சஞ்சீவிநாதன் (நாதக)

 

(எண் 33) திருப்போரூர்

திருக்கச்சூர் கி.ஆறுமுகம் (பாமக)

எஸ்.எஸ்.பாலாஜி (விசிக)

எம்.கோதண்டபாணி (அமமுக)

லாவண்யா (மநீம)

மோகனசுந்தரி (நாதக)

 

(எண் 34) செய்யூர் (தனி)

எ.கணிதா சம்பத் (அதிமுக)

பனையூர் பாபு (விசிக)

ஏ.சிவா (தேமுதிக)

அன்பு தமிழ்சேகரன் (மநீம)

ராஜேஷ் (நாதக)

 

(எண் 35) மதுராந்தகம் (தனி)

மரகதம் குமரவேல் (அதிமுக)

மல்லை சி.ஏ.சத்யா (மதிமுக)

என்.மூர்த்தி (தேமுதிக)

தினேஷ் (மநீம)

வெ.சுமிதா (நாதக)

 

காஞ்சிபுரம் மாவட்டம்

 

(எண் 28) ஆலந்தூர்

பா.வளர்மதி (அதிமுக)

தா.மோ.அன்பரசன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எம்.முகம்மது தமீம் அன்சாரி (எஸ்.டி.பி.ஐ)

சரத்பாபு (மநீம)

இரா.கார்த்திகேயன் (நாதக)

 

(எண் 29) திருப்பெரும்புதூர் (தனி)

கே.பழனி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

கு.செல்வப்பெருந்தகை (காங்)

மொளச்சூர் பெருமாள் (அமமுக)

புஷ்பராஜ் (நாதக)

 

(எண் 36) உத்திரமேரூர்

வி.சோமசுந்தரம் (அதிமுக) *

க.சுந்தர் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஆர்.வி.ரஞ்சித்குமார் (தேமுதிக)

சூசையப்பர் (சமக)

காமாட்சி (நாதக)

 

(எண் 37) காஞ்சிபுரம்

பெ.மகேஷ்குமார் (பாமக)

சி.வி.எம்.பி.எழிலரசன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

என்.மனோகரன் (அமமுக)

கோபிநாத் (மநீம)

சால்டின் (நாதக)

 

ராணிப்பேட்டை மாவட்டம்

 

(எண் 38) அரக்கோணம் (தனி)

சு.ரவி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

கௌதம சன்னா (விசிக)

கே.சி.மணிவண்ணன் (அமமுக)

அபிராமி (நாதக)

 

(எண் 39) சோளிங்கர்

அ.ம.கிருஷ்ணன் (பாமக)

ஏ.எம்.முனிரத்தினம் (காங்)

என்.ஜி.பார்த்திபன் (அமமுக)

பாவேந்தன் (நாதக)

 

(எண் 41) ராணிப்பேட்டை

எஸ்.எம்.சுகுமார் (அதிமுக)

ஆர்.காந்தி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஜி.வீரமணி (அமமுக)

எம்.ஆடம் பாட்ஷா (மநீம)

சைலஜா (நாதக)

 

(எண் 42) ஆற்காடு

கே.எல்.இளவழகன் (பாமக)

ஜெ.எல்.ஈஸ்வரப்பன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

என்.ஜனார்த்தனன் (அமமுக)

இரா.கதிரவன் (நாதக)

 

வேலூர் மாவட்டம்

 

(எண் 40) காட்பாடி

வி.ராமு (அதிமுக)

துரைமுருகன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.எஸ்.ராஜா (அமமுக)

எம்.சுதர்சன் (ஐஜேகே)

திருக்குமரன் (நாதக)

 

(எண் 43) வேலூர்

எஸ்.ஆர்.கே.அப்பு (அதிமுக)

ப.கார்த்திகேயன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

வி.எம்.பாலாஜி (அமமுக)

விக்ரம் சக்கரவர்த்தி (மநீம)

பூங்குன்றன் (நாதக)

 

(எண் 44) அணைக்கட்டு

த.வேலழகன் (அதிமுக)

ஏ.பி.நந்தகுமார் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

வி.டி.சத்யா (எ) சதீஷ்குமார் (அமமுக)

கே.ராஜசேகர் (ஐஜேகே)

சுமித்ரா (நாதக)

 

(எண் 45) கீழ்வைத்தியனான்குப்பம் (தனி)

பூவை ஜெகன்மூர்த்தி (புரட்சி பாரதம்)

கே.சீத்தாராமன் (திமுக)

பி.தனசீலன் (தேமுதிக)

வெங்கடசாமி (ஐஜேகே)

திவ்யராணி (நாதக)

 

(எண் 46) குடியாத்தம் (தனி)

ஜி.பரிதா (அதிமுக)

வி.அமலு (திமுக) *

சி.ஜெயந்தி பதமநாபன் (அமமுக)

பாபாஜி சி.ராஜன் (ஐஜேகே)

கலையேந்திரி (நாதக)

 

திருப்பத்தூர் மாவட்டம்

 

(எண் 47) வாணியம்பாடி

ஜி.செந்தில்குமார் (அதிமுக)

என்.முகமது நயீம் (இயூமுலீ)

வக்கீல் அஹமத் (ஏஐஎம்ஐஎம்)

ஞானதாஸ் (சமக)

தேவேந்திரன் (நாதக)

 

(எண் 48) ஆம்பூர்

கே. நஜர் முஹம்மத் (அதிமுக)

ஆ.செ.வில்வநாதன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

அச.உமர் பாரூக் (எஸ்.டி.பி.ஐ)

எஸ்.ராஜா (சமக)

மெகருனிஷா (நாதக)

 

(எண் 49) ஜோலார்பேட்டை

அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி (அதிமுக)

க.தேவராஜி (திமுக)

தென்னரசு சாம்ராஜ் (அமமுக)

கருணாநிதி (சமக)

சிவா (நாதக)

 

(எண் 50) திருப்பத்தூர்

டி.கே.ராஜா (பாமக)

எ.நல்லதம்பி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.ஞானசேகர் (அமமுக)

சுமதி (நாதக)

 

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம்

 

(எண் 51) ஊத்தங்கரை (தனி)

டி.எம்.தமிழ்செல்வம் (அதிமுக)

ஜே.எஸ்.ஆறுமுகம் (காங்)

ஆர்.பாக்யராஜ் (தேமுதிக)

கே.முருகேஷ் (மநீம)

இளங்கோவன் (நாதக)

 

(எண் 52) பர்கூர்

ஏ.கிருஷ்ணன் (அதிமுக)

தே.மதியழகன் (திமுக)

எஸ்.கணேசகுமார் (அமமுக)

அருண் கௌதம் (ஐஜேகே)

கருணாகரன் (நாதக)

 

(எண் 53) கிருஷ்ணகிரி

கே.அசோக்குமார் (அதிமுக)

டி.செங்குட்டுவன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

அமீனுல்லா (ஏஐஎம்ஐஎம்)

ஆர்.கே.ரவிசங்கர் (மநீம)

நிரந்தரி (நாதக)

 

(எண் 54) வேப்பனஹள்ளி

கே.பி.முனுசாமி எம்.பி. (அதிமுக)

பி.முருகன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.எம்.முருகேசன் (தேமுதிக)

ஜெயபால் (மநீம)

சக்திவேல் (நாதக)

 

(எண் 55) ஓசூர்

எஸ்.ஜோதி பாலகிருஷ்ணா ரெட்டி (அதிமுக)

ஒய்.பிரகாஷ் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எம்.மாரே கவுடு (அமமுக)

மசூத் (மநீம)

கீதாலட்சுமி (நாதக)

 

(எண் 56) தளி

நாகேஷ்குமார் (பாஜக)

டி.ராமச்சந்திரன் (சிபிஐ)

அசோக்குமார் (ஐஜேகே)

மேரி செல்வராணி (நாதக)

 

தருமபுரி மாவட்டம்

 

(எண் 57) பாலக்கோடு

அமைச்சர் கே.பி.அன்பழகன் (அதிமுக)

பி.கே.முருகன் (திமுக)

பி.விஜயசங்கர் (தேமுதிக)

ராஜசேகர் (மநீம)

கலைச்செல்வி (நாதக)

 

(எண் 58) பென்னாகரம்

ஜி.கே.மணி (பாமக)

பி.என்.பி.இன்பசேகரன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஆர்.உதயகுமார் (தேமுதிக)

கே.சகிலா (மநீம)

தமிழழகன் (நாதக)

 

(எண் 59) தருமபுரி

எஸ்.பி.வெங்கடேஸ்வரன் (பாமக)

தடங்கம் பெ.சுப்பிரமணி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

டி.கே.ராஜேந்திரன் (அமமுக)

எஸ்.கே.ஜெயவெங்கடேஷ் (மநீம)

செந்தில்குமார் (நாதக)

 

(எண் 60) பாப்பிரெட்டிப்பட்டி

ஏ.கோவிந்தசாமி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

டாக்டர் எம்.பிரபு ராஜசேகர் (திமுக)

பி.பழனியப்பன் (அமமுக)

ரமேஷ் (நாதக)

 

(எண் 61) அரூர் (தனி)

வி.சம்பத்குமார் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஏ.குமார் (சிபிஎம்)

அரூர் ஆர்.ஆர்.முருகன் (அமமுக)

ஜோதிகுமார் (ஐஜேகே)

கீர்த்தனா (நாதக)

 

திருவண்ணாமலை மாவட்டம்

 

(எண் 62) செங்கம் (தனி)

எம்.எஸ்.நைனாக்கண்ணு (அதிமுக)

மு.பெ.கிரி (திமுக)

எஸ்.அன்பு (தேமுதிக)

எஸ்.சுகன்ராஜ் (ஐஜேகே)

வெண்ணிலா (நாதக)

 

(எண் 63) திருவண்ணாமலை

தணிகைவேல் (பாஜக)

எ.வ.வேலு (திமுக)

ஏ.ஜி.பஞ்சாட்சரம் (அமமுக)

அருள் (மநீம)

கமலக்கண்ணன் (நாதக)

 

‎(எண் 64) கீழ்பென்னாத்தூர்

மீ.கா.செல்வகுமார் (பாமக)

கு.பிச்சாண்டி (திமுக)

பி.கே.எஸ்.கார்த்திகேயன் (அமமுக)

சுகானந்தம் (மநீம)

ரமேஷ்பாபு (நாதக)

 

(எண் 65) கலசப்பாக்கம்

வி.பன்னீர்செல்வம் எம்.எல்.ஏ (அதிமுக)

பெ.சு.தி.சரவணன் (திமுக)

எம்.நேரு (தேமுதிக)

எம்.எஸ்.ராஜேந்திரன் (ஐஜேகே)

பாலாஜி (நாதக)

 

(எண் 66) போளூர்

அக்ரி கிருஷ்ணமூர்த்தி (அதிமுக)

கே.வி.சேகரன் (திமுக)

சி.விஜயகுமார் (அமமுக)

கலாவதி (சமக)

லாவண்யா (நாதக)

 

(எண் 67) ஆரணி

அமைச்சர் சேவூர் எஸ்.ராமச்சந்திரன் (அதிமுக)

எஸ்.எஸ்.அன்பழகன் (திமுக)

ஜி.பாஸ்கரன் (தேமுதிக)

பிரகலதா (நாதக)

 

(எண் 68) செய்யாறு

தூசி கே.மோகன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஓ.ஜோதி (திமுக)

மா.கி.வரதராஜன் (அமமுக)

மயில்வாகனன் (மநீம)

பீமன் (நாதக)

 

(எண் 69) வந்தவாசி (தனி)

எஸ்.முரளிசங்கர் (பாமக)

எஸ்.அம்பேத்குமார் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

பி.வெங்கடேசன் (அமமுக)

எஸ்.சுரேஷ் (மநீம)

பிரபாவதி (நாதக)

 

விழுப்புரம் மாவட்டம்

 

(எண் 70) செஞ்சி

எம்.பி.எஸ்.ராஜேந்திரன் (பாமக)

கே.எஸ்.மஸ்தான் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.கவுதம் சாகர் (அமமுக)

சுகுமார் (நாதக)

 

(எண் 71) மயிலம்

சி.சிவகுமார் (பாமக)

இரா.மாசிலாமணி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.சுந்தரேசன் (தேமுதிக)

ஸ்ரீதர் (ஐஜேகே)

உமாமகேஸ்வரி (நாதக)

 

(எண் 72) திண்டிவனம் (தனி)

பி.அர்ஜுனன் (அதிமுக)

பி.சீத்தாபதி சொக்கலிங்கம் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.சந்திரலேகா (தேமுதிக)

பேச்சிமுத்து (நாதக)

 

(எண் 73) வானூர் (தனி)

எம்.சக்கரபாணி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

வன்னியரசு (விசிக)

பி.எம்.கணபதி (தேமுதிக)

சந்தோஷ்குமார் (மநீம)

லட்சுமி (நாதக)

 

(எண் 74) விழுப்புரம்

அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் (அதிமுக)

டாக்டர் ஆர்.லட்சுமணன் (திமுக)

ஆர்.பாலசுந்தரம் (அமமுக)

செல்வம் (நாதக)

 

(எண் 75) விக்கிரவாண்டி

எம்.ஆர்.முத்தமிழ்செல்வன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

நா.புகழேந்தி (திமுக)

ஆர்.அய்யனார் (அமமுக)

ஆர்.செந்தில் (ஐஜேகே)

ஷீபா ஆஸ்மி (நாதக)

 

(எண் 76) திருக்கோயிலூர்

வி.ஏ.டி.கலிவரதன் (பாஜக)

க.பொன்முடி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எல்.வெங்கடேசன் (தேமுதிக)

எம்.செந்தில்குமார் (ஐஜேகே)

முருகன் (நாதக)

 

கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம்

 

(எண் 77) உளுந்தூர்ப்பேட்டை

ரா.குமரகுரு (அதிமுக)

எ.ஜெ.மணிக்கண்ணன் (திமுக)

கே.ஜி.பி.ராஜாமணி (அமமுக)

சின்னையன் (சமக)

புஷ்பமேரி (நாதக)

 

(எண் 78) ரிஷிவந்தியம்

எஸ்.கே.டி.சி..சந்தோஷ்குமார் (அதிமுக)

வசந்தம் கார்த்திகேயன் (திமுக)

எஸ்.பிரபு (அமமுக)

சண்முகசுந்தரம் (சமக)

சுரேஷ் மணிவண்ணன் (நாதக)

 

(எண் 79) சங்கராபுரம்

டாக்டர் ராஜா (பாமக)

தா.உதயசூரியன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

முஜிபுர் ரஹமான் (ஏஐஎம்ஐஎம்)

ஜி.ரமேஷ் (ஐஜேகே)

ரஜியாமா (நாதக)

 

(எண் 80) கள்ளக்குறிச்சி (தனி)

எம்.செந்தில்குமார் (அதிமுக)

கே.ஐ.மணிரத்தினம் (காங்)

என்.விஜயகுமார் (தேமுதிக)

எம்.அய்யாசாமி (ஐஜேகே)

திராவிட முத்தமிழ்செல்வி (நாதக)

 

சேலம் மாவட்டம்

 

(எண் 81) கெங்கவல்லி (தனி)

ஏ.நல்லதம்பி (அதிமுக)

ஜெ.ரேகா பிரியதர்ஷினி (திமுக)

ஏ.பாண்டியன் (அமமுக)

பெரியசாமி (ஐஜேகே)

வினோதினி (நாதக)

 

(எண் 82) ஆத்தூர்| (தனி)

ஏ.பி.ஜெயசங்கரன் (அதிமுக)

கு.சின்னதுரை (திமுக)

எஸ்.மாதேஸ்வரன் (அமமுக)

சிவா (சமக)

கிருஷ்ணவேணி (நாதக)

 

(எண் 83) ஏற்காடு (தனி-ST)

கு.சித்ரா எம்.எல்.ஏ (அதிமுக)

சி.தமிழ்செல்வன் (திமுக)

கே.சி.குமார் (தேமுதிக)

துரைசாமி (ஐஜேகே)

ஸ்ரீஜோதி (நாதக)

 

(எண் 84) ஓமலூர்

ஆர்.மணி (அதிமுக)

ஆர்.மோகன் குமாரமங்கலம் (காங்)

கே.கே.மாதேஸ்வரன் (அமமுக)

வி.சீனிவாசன் (மநீம)

இராசா (நாதக)

 

(எண் 85) மேட்டூர்

எஸ்.சதாசிவம் (பாமக)

எஸ்.சீனிவாசபெருமாள் (திமுக)

எம்.ரமேஷ் அரவிந்த் (தேமுதிக)

அனுசியா (மநீம)

மணிகண்டன் (நாதக)

 

(எண் 86) எடப்பாடி

முதலமைச்சர் பழனிசாமி (அதிமுக)

த.சம்பத்குமார் (திமுக)

பூக்கடை என்.சேகர் (அமமுக)

ஸ்ரீரத்னா (நாதக)

 

(எண் 87) சங்ககிரி

எஸ்.சுந்தர்ராஜன் (அதிமுக)

கே.எம்.ராஜேஷ் (திமுக)

ஏ.செல்லமுத்து (அமமுக)

செங்கோடன் (சமக)

அனிதா (நாதக)

 

(எண் 88) சேலம் மேற்கு

இரா.அருள் (பாமக)

சேலத்தாம்பட்டி அ.ராஜேந்திரன் (திமுக)

அழகாபுரம் ஆர்.மோகன்ராஜ் (தேமுதிக)

நாகம்மாள் (நாதக)

 

(எண் 89) சேலம் வடக்கு

ஜி.வெங்கடாசலம் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

பனைமரத்துப்பட்டி இரா.ராஜேந்திரன் எம்.எல்.ஏ (திமுக)

சி.நடராஜன் (அமமுக)

இமயஈஸ்வரன் (நாதக)

 

(எண் 90) சேலம் தெற்கு

இ.பாலசுப்பிரமணியன் (அதிமுக)

எ.எஸ்.சரவணன் (திமுக)

எஸ்.இ.வெங்கடாசலம் (அமமுக)

மாரியம்மா (நாதக)

 

நாமக்கல் மாவட்டம்

 

(எண் 91) வீரபாண்டி

எம்.ராஜா (எ) ராஜமுத்து (அதிமுக)

டாக்டர் ஆ.கா.தருண் (திமுக)

எஸ்.கே.செல்வம் (அமமுக)

அமுதா ராஜேஸ்வரன் (ஐ.ஜே.கே)

ராஜேஷ்குமார் (நாதக)

 

(எண் 92) ராசிபுரம் (தனி)

அமைச்சர் டாக்டர் வி.சரோஜா (அதிமுக)

டாக்டர் மா.மதிவேந்தன் (திமுக)

எஸ்.அன்பழகன் (அமமுக)

ராம்குமார் (ஐஜேகே)

சிலம்பரசி (நாதக)

 

(எண் 93) சேந்தமங்கலம் (தனி-ST)

எஸ்.சந்திரன் (அதிமுக)

கே.பொன்னுசாமி (திமுக)

பி.சந்திரன் (அமமுக)

செல்வராஜ் (ஐஜேகே)

ரோகிணி (நாதக)

 

(எண் 94) நாமக்கல்

கே.பி.பி.பாஸ்கர் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

பெ.ராமலிங்கம் (திமுக)

கே.செல்வி (தேமுதிக)

ஆதாம் ஃபாரூக் (மநீம)

பாஸ்கர் (நாதக)

 

(எண் 95) பரமத்தி வேலூர்

எஸ்.சேகர் (அதிமுக)

கே.எஸ்.மூர்த்தி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

பி.பி.சாமிநாதன் (அமமுக)

யுவராணி (நாதக)

 

(எண் 96) திருச்செங்கோடு

பொன்.சரஸ்வதி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் (கொமதேக)

ஆர்.ஹேமலதா (அமமுக)

குட்டி (எ) ஜனகராஜ் (சமக)

நடராசன் (நாதக)

 

(எண் 97) குமாரபாளையம்

அமைச்சர் பி.தங்கமணி (அதிமுக)

எம்.வெங்கடாசலம் (திமுக)

கே.ஆர்.சிவசுப்பிரமணியன் (தேமுதிக)

காமராஜ் (மநீம)

வருண் (நாதக)

 

ஈரோடு மாவட்டம்

 

(எண் 98) ஈரோடு கிழக்கு

எம்.யுவராஜா (தமாகா)

திருமகன் ஈவெரா (காங்)

எஸ்.ஏ.முத்துக்குமரன் (அமமுக)

ஏ.எம்.ஆர்.ராஜ்குமார் (மநீம)

கோமதி (நாதக)

 

(எண் 99) ஈரோடு மேற்கு

கே.வி.ராமலிங்கம் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

சு.முத்துசாமி (திமுக)

எஸ்.சிவசுப்பிரமணியன் (அமமுக)

துரை சேவுகன் (மநீம)

சந்திரகுமார் (நாதக)

 

(எண் 100) மொடக்குறிச்சி

சி.கே.சரஸ்வதி (பாஜக)

சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசன் (திமுக)

டி.தங்கராஜ் (அமமுக)

ஆனந்தம் ராஜேஷ் (மநீம)

லோகு பிரகாசு (நாதக)

 

(எண் 101) பெருந்துறை

எஸ்.ஜெயகுமார் (அதிமுக)

கே.கே.சி.பாலு (கொமதேக)

பி.ஆர்.குழந்தைவேலு (தேமுதிக)

சி.கே.நந்தகுமார் (மநீம)

லோகநாதன் (நாதக)

 

(எண் 102) பவானி

அமைச்சர் கே.சி.கருப்பணன் (அதிமுக)

கே.பி.துரைராஜ் (திமுக)

எம்.ராதாகிருஷ்ணன் (அமமுக)

சத்யா (நாதக)

 

(எண் 103) அந்தியூர்

கே.எஸ்.சண்முகவேல் (அதிமுக)

ஏ.ஜி.வெங்கடாசலம் (திமுக)

எஸ்.ஆர்.செல்வம் (அமமுக)

குருநாதன் (சமக)

சரவணன் (நாதக)

 

(எண் 104) கோபிச்செட்டிப்பாளையம்

அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் (அதிமுக)

ஜி.வி.மணிமாறன் (திமுக)

என்.கே.துளசிமணி (அமமுக)

சீதாலட்சுமி (நாதக)

 

(எண் 105) பவானிசாகர் (தனி)

ஏ.பண்ணாரி (அதிமுக)

பி.எல்.சுந்தரம் (சிபிஐ)

ஜி.ரமேஷ் (தேமுதிக)

கே.கார்த்திக் குமார் (மநீம)

சங்கீதா (நாதக)

 

திருப்பூர் மாவட்டம்

 

(எண் 106) தாராபுரம் (தனி)

எல்.முருகன் (பாஜக)

கயல்விழி செல்வராஜ் (திமுக)

சி.கலாராணி (அமமுக)

சார்லி (மநீம)

ரஞ்சிதா (நாதக)

 

(எண் 107) காங்கேயம்

ஏ.எஸ்.ராமலிங்கம் (அதிமுக)

மு.பெ.சாமிநாதன் (திமுக)

சி.ரமேஷ் (அமமுக)

சிவானந்தம் (நாதக)

 

(எண் 108) அவினாசி (தனி)

சபாநாயகர் ப.தனபால் (அதிமுக)

அதியமான் (ஆதிதமிழர் பேரவை)

எஸ்.மீரா (தேமுதிக)

டாக்டர் ஏ,வெங்கடேஸ்வரன் (மநீம)

சோபா (நாதக)

 

(எண் 109) திருப்பூர் வடக்கு

கே.என்.விஜயகுமார் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ரவி (சிபிஐ)

எம்.செல்வகுமார் (தேமுதிக)

சிவபாலன் (மநீம)

ஈசுவரன் (நாதக)

 

(எண் 110) திருப்பூர் தெற்கு

எஸ்.குணசேகரன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

க.செல்வராஜ் (திமுக)

ஏ.விசாலாட்சி (அமமுக)

அனுஷ்யா ரவி (மநீம)

சண்முகசுந்தரம் (நாதக)

 

(எண் 111) பல்லடம்

எம்.எஸ்.எம்.ஆனந்தன் (அதிமுக)

க.முத்துரத்தினம் (மதிமுக)

ஆர்.ஜோதிமணி (அமமுக)

மயில்சாமி (மநீம)

சுப்பிரமணியன் (நாதக)

 

(எண் 112) உடுமலைப்பேட்டை

அமைச்சர் உடுமலை கே.ராதாகிருஷ்ணன் (அதிமுக)

கே.தென்னரசு (காங்)

ஆர்.பழனிச்சாமி (அமமுக)

ஸ்ரீநிதி (மநீம)

பாபு (எ) பாரி பைந்தமிழன் (நாதக)

 

(எண் 113) மடத்துக்குளம்

சி.மகேந்திரன் (அதிமுக)

இரா.ஜெயராமகிருஷ்ணன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

சி.சண்முகவேலு (அமமுக)

கே.குமரேசன் (மநீம)

சனுஜா (நாதக)

 

நீலகிரி மாவட்டம்

 

(எண் 114) உதகமண்டலம்

போஜராஜ் (பாஜக)

ஆர்.கணேஷ் எம்.எல்.ஏ. (காங்)

டி.லட்சுமணன் (அமமுக)

டாக்டர் சுரேஷ் பாபு (மநீம)

ஜெயகுமார் (நாதக)

 

(எண் 115) குன்னூர்

டி.வினோத் (அதிமுக)

கா.ராமச்சந்திரன் (திமுக)

எஸ்.கலைச்செல்வன் (அமமுக)

எச்.பி.ராஜ்குமார் (மநீம)

லாவண்யா (நாதக)

 

(எண் 116) கூடலூர் (தனி)

பொன்.ஜெயசீலன் (அதிமுக)

எஸ்.காசிலிங்கம் (திமுக)

ஏ.யோகேஸ்வரன் (தேமுதிக)

பாபு.ஜெ (மநீம)

கேதீஸ்வரன் (நாதக)

கோயம்புத்தூர் மாவட்டம்

 

(எண் 117) மேட்டுப்பாளையம்

ஏ.கே.செல்வராஜ் (அதிமுக)

டி.ஆர்.சண்முகசுந்தரம் (திமுக)

பி.சரவணன் (அமமுக)

கே.லட்சுமி (மநீம)

யாஸ்மின் (நாதக)

 

(எண் 118) சூலூர்

வி.பி.கந்தசாமி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

பிரிமியர் செல்வம் (எ) காளிச்சாமி (கொமதேக)

எஸ்.ஏ.செந்தில்குமார் (அமமுக)

ரெங்கநாதன் (மநீம)

இளங்கோவன் (நாதக)

 

(எண் 119) கவுண்டம்பாளையம்

பி.ஆர்.ஜி.அருண்குமார் (அதிமுக)

பையா (எ) ஆர்.கிருஷ்ணன் (திமுக)

எம்.அருணா (அமமுக)

சுரபி பங்கஜ் (மநீம)

கலாமணி (நாதக)

 

(எண் 120) கோவை வடக்கு

அம்மன் கே.அர்ச்சுணன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

வ.ம.சண்முகசுந்தரம் (திமுக)

என்.ஆர்.அப்பாதுரை (அமமுக)

தங்கவேலு (மநீம)

பாலேந்திரன் (நாதக)

 

(எண் 121) தொண்டாமுத்தூர்

அமைச்சர் எஸ்.பி.வேலுமணி (அதிமுக)

கார்த்திகேய சிவசேனாதிபதி (திமுக)

எஸ்.ஆர்.சதீஷ்குமார் (அமமுக)

ஷாஜஹான் (மநீம)

கலையரசி (நாதக)

 

(எண் 122) கோவை தெற்கு

வானதி சீனிவாசன் (பாஜக)

மயூரா எஸ்.ஜெயக்குமார் (காங்)

ஆர்.துரைசாமி (எ) சாலஞ்சர் துரை (அமமுக)

கமல்ஹாசன் (மநீம)

அப்துல் வகாப் (நாதக)

 

(எண் 123) சிங்காநல்லூர்

கே.ஆர்.ஜெயராம் (அதிமுக)

நா.கார்த்திக் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.ஆர்.செல்வா (அமமுக)

ஆர்.மகேந்திரன் (மநீம)

நர்மதா (நாதக)

 

(எண் 124) கிணத்துக்கடவு

செ.தாமோதரன் (அதிமுக)

குறிச்சி பிரபாகரன் (திமுக)

ரோஹிணி கிருஷ்ணகுமார் (அமமுக)

ஏ.சிவா (மநீம)

உமா ஜெகதீஷ் (நாதக)

 

(எண் 125) பொள்ளாச்சி

துணை சபாநாயகர் பொள்ளாச்சி ஜெயராமன் (அதிமுக)

டாக்டர் கே.வரதராஜன் (திமுக)

கே.சுகுமார் (அமமுக)

லோகேஸ்வரி (நாதக)

 

(எண் 126) வால்பாறை (தனி)

தி.க.அமுல் கந்தசாமி (அதிமுக)

எம்.ஆறுமுகம் (சிபிஐ)

எம்.எஸ்.முருகராஜ் (தேமுதிக)

டி.செந்தில்ராஜ் (மநீம)

கோகிலா (நாதக)

 

திண்டுக்கல் மாவட்டம்

 

(எண் 127) பழநி

கே.ரவிமனோகரன் (அதிமுக)

ஐ.பி.செந்தில்குமார் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

வி.வீரகுமார் (அமமுக)

பி.பூவேந்தன் (மநீம)

வினோத் ராஜசேகரன் (நாதக)

 

(எண் 128) ஒட்டன்சத்திரம்

என்.பி.நடராஜ் (அதிமுக)

அர.சக்கரபாணி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எம்.சிவகுமார் (தேமுதிக)

சக்திதேவி (நாதக)

 

(எண் 129) ஆத்தூர்

ம.திலகபாமா (பாமக)

ஐ.பெரியசாமி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

பி.செல்வகுமார் (அமமுக)

சைமன் ஜஸ்டின் (நாதக)

 

(எண் 130) நிலக்கோட்டை (தனி)

எஸ்.தேன்மொழி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

முருகவேல்ராஜன் (மக்கள் விடுதலை கட்சி)

கே.ராமசாமி (தேமுதிக)

வசந்தாதேவி (நாதக)

 

(எண் 131) நத்தம்

நத்தம் விசுவநாதன் (அதிமுக)

ஆண்டி அம்பலம் எம்.எல்.ஏ (திமுக)

ஏ.என்.ராஜா (அமமுக)

சரண்ராஜ் (ஐஜேகே)

சிவசங்கரன் (நாதக)

 

(எண் 132) திண்டுக்கல்

அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் (அதிமுக)

என்.பாண்டி (சிபிஎம்)

பி.ராமுத்தேவர் (அமமுக)

ராஜேந்திரன் (மநீம)

ஜெயசுந்தர் (நாதக)

 

(எண் 133) வேடசந்தூர்

பரமசிவம் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

எஸ்.காந்திராஜன் (திமுக)

கே.பி.ராமசாமி (அமமுக)

போதுமணி (நாதக)

 

கரூர் மாவட்டம்

 

(எண் 134) அரவக்குறிச்சி

அண்ணாமலை (பாஜக)

ஆர்.இளங்கோ (திமுக)

பி.எஸ்.என்.தங்கவேல் (அமமுக)

முகமது அஸீஃப் ஷஹீல் (மநீம)

அனிசா பர்வின் (நாதக)

 

(எண் 135) கரூர்

அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர் (அதிமுக)

வி.செந்தில்பாலாஜி எம்.எல்.ஏ (திமுக)

கஸ்தூரி என்.தங்கராஜ் (தேமுதிக)

மோகன்ராஜ் (மநீம)

கருப்பையா (நாதக)

 

(எண் 136) கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி)

என்.முத்துக்குமார் (எ) தானேஷ் (அதிமுக)

க.சிவகாமசுந்தரி (திமுக)

எம்.கதிர்வேல் (தேமுதிக)

சரவணன் (சமக)

இலக்கியா (நாதக)

 

(எண் 137) குளித்தலை

என்.ஆர்.சந்திரசேகர் (அதிமுக)

இரா.மாணிக்கம் (திமுக)

வி.நிரோஷா (அமமுக)

மணிகண்டன் (ஐஜேகே)

சீனிபிரகாசு (நாதக)

 

திருச்சிராப்பள்ளி மாவட்டம்

 

(எண் 138) மணப்பாறை

இரா.சந்திரசேகர் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ப.அப்துல் சமது (மமக)

பி.கிருஷ்ணகோபால் (தேமுதிக)

உமாராணி (ஐஜேகே)

கனிமொழி (நாதக)

 

(எண் 139) திருவரங்கம்

கு.ப.கிருஷ்ணன் (அதிமுக)

எம்.பழனியாண்டி (திமுக)

சாருபாலா தொண்டைமான் (அமமுக)

பிரான்சிஸ் மேரி (ஐஜேகே)

செல்வரதி (நாதக)

 

(எண் 140) திருச்சி மேற்கு

வி.பத்மநாபன் (அதிமுக)

கே.என்.நேரு (திமுக)

ஆர்.அப்துல்லா ஹஸ்ஸான் (எஸ்.டி.பி.ஐ)

வினோத் (நாதக)

 

(எண் 141) திருச்சி கிழக்கு

அமைச்சர் வெல்லமண்டி என்.நடராஜன் (அதிமுக)

இனிகோ இருதயராஜ் (திமுக)

ஆர்.மனோகரன் (அமமுக)

டி.வீரசக்தி (மநீம)

இரா.பிரபு (நாதக)

 

(எண் 142) திருவெறும்பூர்

ப.குமார் (அதிமுக)

அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி (திமுக)

எஸ்.செந்தில்குமார் (தேமுதிக)

முருகானந்தம் (மநீம)

சோழசூரன் (நாதக)

 

(எண் 143) லால்குடி

டி.ஆர்.தர்மராஜ் (தமாகா)

அ.சௌந்தரபாண்டியன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எம்.விஜயமூர்த்தி (அமமுக)

முரளிகிருஷ்ணன் (சமக)

மலர் தமிழ்பிரபா (நாதக)

 

(எண் 144) மண்ணச்சநல்லூர்

மு.பரஞ்ஜோதி (அதிமுக)

சீ.கதிரவன் (திமுக)

தொட்டியம் எம்.ராஜசேகரன் (அமமுக)

கிருஷ்ணசாமி (நாதக)

 

(எண் 145) முசிறி

எம்.செல்வராசு எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

காடுவெட்டி தியாகராஜன் (திமுக)

கே.எஸ்.குமார் (தேமுதிக)

டாக்டர் கோகுல் (மநீம)

ஸ்ரீதேவி (நாதக)

 

(எண் 146) துறையூர் (தனி)

த.இந்திராகாந்தி (அதிமுக)

செ.ஸ்டாலின்குமார் எம்.எல்.ஏ (திமுக)

கே.சுப்பிரமணியன் (அமமுக)

யுவராஜ் (மநீம)

தமிழ்செல்வி (நாதக)

 

பெரம்பலூர் மாவட்டம்

 

(எண் 147) பெரம்பலூர் (தனி)

இரா.தமிழ்செல்வன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

எம்.பிரபாகரன் (திமுக)

கே.ராஜேந்திரன் (தேமுதிக)

சசிகலா (ஐஜேகே)

மகேஸ்வரி (நாதக)

 

(எண் 148) குன்னம்

ஆர்.டி.ராமச்சந்திரன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

எஸ்.எஸ்.சிவசங்கர் (திமுக)

எஸ்.கார்த்திகேயன் (அமமுக)

சாதிக்பாட்ஷா (மநீம)

அருள் (நாதக)

 

அரியலூர் மாவட்டம்

 

(எண் 149) அரியலூர்

தாமரை எஸ்.ராஜேந்திரன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

கு.சின்னப்பா (மதிமுக)

துரை மணிவேல் (அமமுக)

பி.ஜவகர் (ஐஜேகே)

சுகுணா (நாதக)

 

(எண் 150) ஜெயங்கொண்டம்

வழக்கறிஞர் கே.பாலு (பாமக)

கே.எஸ்.கண்ணன் (திமுக)

ஜெ.கோ.சிவா (அமமுக)

சொர்ணலதா க/பெ.காடுவெட்டிகுரு (ஐஜேகே)

நீல.மகாலிங்கம் (நாதக)

 

கடலூர் மாவட்டம்

 

(எண் 151) திட்டக்குடி (தனி)

’தடா’ பெரியசாமி (பாஜக)

சி.வி.கணேசன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஆர்.உமாநாத் (தேமுதிக)

பிரபாகரன் (மநீம)

காமாட்சி (நாதக)

 

(எண் 152) விருத்தாச்சலம்

ஜெ.கார்த்திகேயன் (பாமக)

எம்.ஆர்.ஆர்.ராதாகிருஷ்ணன் (காங்)

பிரேமலதா விஜயகாந்த் (தேமுதிக)

ஆர்.பார்த்தசாரதி (ஐஜேகே)

அமுதா (நாதக)

 

(எண் 153) நெய்வேலி

கோ.ஜெகன் (பாமக)

சபா ராஜேந்திரன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.பி.ஆர்.பக்தரட்சகன் (அமமுக)

இளங்கோவன் (ஐஜேகே)

ரமேஷ் (நாதக)

 

(எண் 154) பண்ருட்டி

இரா.ராஜேந்திரன் (அதிமுக)

வேல்முருகன் (தவாக)

பி.சிவகொழுந்து (தேமுதிக)

ஜெயலானி (மநீம)

சுபாஷினி (நாதக)

 

(எண் 155) கடலூர்

அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் (அதிமுக)

கோ.அய்யப்பன் (திமுக)

ஞானபண்டிதன் (தேமுதிக)

ஆனந்தராஜ் (சமக)

கடல்தீபன் (நாதக)

 

(எண் 156) குறிஞ்சிப்பாடி

செல்வி ராமஜெயம் (அதிமுக)

எம்.ஆர்.கே.பன்னீர்செல்வம் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஏ.வசந்தகுமார் (அமமுக)

சுமதி (நாதக)

(எண் 157) புவனகிரி

ஆ.அருண்மொழிதேவன் (அதிமுக)

துரை கி.சரவணன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.எஸ்.கே.பாலமுருகன் (அமமுக)

ரேவதி (ஐஜேகே)

இரத்தினவேல் (நாதக)

 

(எண் 158) சிதம்பரம்

கே.ஏ.பாண்டியன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஏ.எஸ்.அப்துல் ரகுமான் ரப்பானி (இயூமுலீ)

எம்.நந்தினிதேவி (அமமுக)

தேவசகாயம் (சமக)

நடராஜன் (நாதக)

 

(எண் 159) காட்டுமன்னார்கோயில் (தனி)

என்.முருகுமாறன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

சிந்தனைசெல்வன் (விசிக)

எஸ்.நாராயணமூர்த்தி (அமமுக)

தங்க விக்ரம் (மநீம)

நிவேதா (நாதக)

 

மயிலாடுதுறை மாவட்டம்

 

(எண் 160) சீர்காழி (தனி)

பி.வி.பாரதி எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

மு.பன்னீர்செல்வம் (திமுக)

பொன் பாலு (அமமுக)

ஜி.பிரபு (சமக)

கவிதா (நாதக)

 

(எண் 161) மயிலாடுதுறை

சித்தமல்லி பழனிசாமி (பாமக)

ராஜ்குமார் (காங்)

ஆர்.கே.அன்பரசன் (அமமுக)

ரவிச்சந்திரன் (மநீம)

காசிராமன் (நாதக)

 

(எண் 162) பூம்புகார்

எஸ்.பவுன்ராஜ் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

நிவேதா எம்.முருகன் (திமுக)

எஸ்.செந்தமிழன் (அமமுக)

காளியம்மாள் (நாதக)

 

நாகப்பட்டினம் மாவட்டம்

 

(எண் 163) நாகப்பட்டினம்

தங்க.கதிரவன் (அதிமுக)

ஆளூர் ஷா நவாஸ் (விசிக)

மஞ்சுளா சந்திரமோகன் (அமமுக)

அனாஸ் (மநீம)

அகஸ்டின் அற்புதராஜ் (நாதக)

 

(எண் 164) கீழ்வேளூர் (தனி)

வடிவேல் ராவணன் (பாமக)

நாகை மாலி (சிபிஎம்)

எம்.நீதிமோகன் (அமமுக)

டாக்டர் சித்து.ஜி (மநீம)

பொன் இளவழகி (நாதக)

 

(எண் 165) வேதாரண்யம்

அமைச்சர் ஓ.எஸ்.மணியன் (அதிமுக)

எஸ்.கே.வேதரத்தினம் (திமுக)

பி.எஸ்.ஆறுமுகம் (அமமுக)

முகமது அலி (மநீம)

ராசேந்திரன் (நாதக)

 

திருவாரூர் மாவட்டம்

 

(எண் 166) திருத்துறைப்பூண்டி (தனி)

சி.சுரேஷ்குமார் (அதிமுக)

க.மாரிமுத்து (சிபிஐ)

ரஜினிகாந்த் (எ) அருள்மொழிவர்மன் (மக்களரசு கட்சி)

பாரிவேந்தன் (சமக)

ஆர்த்தி (நாதக)

 

(எண் 167) மன்னார்குடி

சிவா.ராஜமாணிக்கம் (அதிமுக)

டி.ஆர்.பி.ராஜா எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.காமராஜ் (அமமுக)

அன்பானந்தம் (மநீம)

இரா.அரவிந்தன் (நாதக)

 

(எண் 168) திருவாரூர்

ஏ.என்.ஆர்.பன்னீர்செல்வம் (அதிமுக)

பூண்டி கே.கலைவாணன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எம்.ஏ.நசீமாபானு (எஸ்.டி.பி.ஐ)

கபில் அரசன் (மநீம)

வினோதினி (நாதக)

 

(எண் 169) நன்னிலம்

அமைச்சர் ஆர்.காமராஜ் (அதிமுக)

எஸ்.ஜோதிராமன் (திமுக)

அக்ரி என்.ராமச்சந்திரன் (அமமுக)

கணேசன் (ஐஜேகே)

பாத்திமா பர்ஹானா (நாதக)

 

தஞ்சாவூர் மாவட்டம்

 

(எண் 170) திருவிடைமருதூர் (தனி)

எஸ்.வீரமணி (அதிமுக)

கோவி.செழியன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

குடந்தை அரசன் (விடுதலை தமிழ்ப்புலிகள் கட்சி)

மதன்குமார் (ஐஜேகே)

திவ்யபாரதி (நாதக)

 

(எண் 171) கும்பகோணம்

ஸ்ரீதர் வாண்டையார் (மூவேந்தர் முன்னேற்ற கழகம்)

சாக்கோட்டை அன்பழகன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.பாலமுருகன் (அமமுக)

கோபாலகிருஷ்ணன் (மநீம)

ஆனந்த் (நாதக)

 

(எண் 172) பாபநாசம்

கே.கோபிநாதன் (அதிமுக)

ஜவாஹிருல்லா (மமக)

எம்.ரெங்கசாமி (அமமுக)

சாந்தா (மநீம)

கிருஷ்ணகுமார் (நாதக)

 

(எண் 173) திருவையாறு

பூண்டி எஸ்.வெங்கடேசன் (பாஜக)

துரை சந்திரசேகரன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

வேலு கார்த்திகேயன் (அமமுக)

திருமாறன் (ஐஜேகே)

செந்தில்நாதன் (நாதக)

 

(எண் 174) தஞ்சாவூர்

வி.அறிவுடைநம்பி (அதிமுக)

டி.கே.ஜி.நீலமேகம் (திமுக)

டாக்டர் ராமநாதன் (தேமுதிக)

சுபாதேவி (நாதக)

 

(எண் 175) ஒரத்தநாடு

ஆர்.வைத்திலிங்கம் எம்.பி. (அதிமுக)

எம்.ராமச்சந்திரன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

மா,சேகர் (அமமுக)

ரங்கசாமி (மநீம)

கந்தசாமி (நாதக)

 

(எண் 176) பட்டுக்கோட்டை

என்.ஆர்.ரங்கராஜன் (தமாகா)

கா.அண்ணாதுரை (திமுக)

எஸ்.டி.எஸ்.செல்வம் (அமமுக)

டாக்டர் சதாசிவம் (மநீம)

கீர்த்திகா (நாதக)

 

(எண் 177) பேராவூரணி

எஸ்.வி.திருஞானசம்பந்தம் (அதிமுக)

என்.அசோக்குமார் (திமுக)

எம்.முத்துசிவகுமார் (தேமுதிக)

பி.பச்சமுத்து (ஐஜேகே)

திலீபன் (நாதக)

 

புதுக்கோட்டை மாவட்டம்

 

(எண் 178) கந்தர்வகோட்டை(தனி)

எஸ்.ஜெயபாரதி (அதிமுக)

எம்.சின்னதுரை (சிபிஎம்)

பி.லெனின் (அமமுக)

ரமிளா (நாதக)

 

(எண் 179) விராலிமலை

அமைச்சர் சி.விஜயபாஸ்கர் (அதிமுக)

எம்.பழனியப்பன் (திமுக)

கார்த்திக் பிரபாகரன் (அமமுக)

சரவணன் ராமதாஸ் (மநீம)

அழகுமீனா (நாதக)

 

(எண் 180) புதுக்கோட்டை

வி.ஆர்.கார்த்திக் தொண்டைமான் (அதிமுக)

டாக்டர் முத்துராஜா (திமுக)

எம்.சுப்பிரமணியன் (தேமுதிக)

எஸ்.மூர்த்தி (மநீம)

சசிகுமார் (நாதக)

 

(எண் 181) திருமயம்

பி.கே.வைரமுத்து (அதிமுக)

எஸ்.ரகுபதி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.எம்.எஸ்.முனியராஜ் (அமமுக)

ஆர்.திருமேனி (மநீம)

சிவராமன் (நாதக)

 

(எண் 182) ஆலங்குடி

தர்ம.தங்கவேல் (அதிமுக)

சிவ.வீ.மெய்யநாதன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

டி.விடங்கர் (அமமுக)

வைரவன் (மநீம)

திருச்செல்வம் (நாதக)

 

(எண் 183) அறந்தாங்கி

எம்.ராஜநாயகம் (அதிமுக)

எஸ்.டி.ராமச்சந்திரன் (காங்)

கே.சிவசண்முகம் (அமமுக)

ஹூமாயின் கபீர் (நாதக)

 

சிவகங்கை மாவட்டம்

 

(எண் 184) காரைக்குடி

ஹெச்.ராஜா (பாஜக)

எஸ்.மாங்குடி (காங்)

தேர்போகி வி.பாண்டி (அமமுக)

ராஜ்குமார் (மநீம)

துரை மாணிக்கம் (நாதக)

 

(எண் 185) திருப்பத்தூர்

மருது அழகுராஜ் (அதிமுக)

கே.ஆர்.பெரியகருப்பன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.கே.உமாதேவன் (அமமுக)

அமலன் சவரிமுத்து (ஐஜேகே)

கோட்டைகுமார் (நாதக)

 

(எண் 186) சிவகங்கை

பி.ஆர்.செந்தில்நாதன் (அதிமுக)

எஸ்.குணசேகரன் (சிபிஐ)

கே.அன்பரசன் (அமமுக)

நேசம் ஜோசப் (சமக)

மல்லிகா (நாதக)

 

(எண் 187) மானாமதுரை (தனி)

எஸ்.நாகராஜன் எம்.எல்.ஏ (அதிமுக)

ஆ.தமிழரசி (திமுக)

எஸ்.மாரியப்பன் கென்னடி (அமமுக)

சண்முகப்பிரியா (நாதக)

 

மதுரை மாவட்டம்

 

(எண் 188) மேலூர்

பி.பெரியபுள்ளான் (எ) செல்வம் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

டி.ரவிச்சந்திரன் (காங்)

ஏ.செல்வராஜ் (அமமுக)

கதிரேசன் (மநீம)

கருப்புச்சாமி (நாதக)

 

(எண் 189) மதுரை கிழக்கு

ஆர்.கோபாலகிருஷ்ணன் (அதிமுக)

பி.மூர்த்தி எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

தங்க சரவணன் (அமமுக)

லதா (நாதக)

 

(எண் 190) சோழவந்தான் (தனி)

கே.மாணிக்கம் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

எ.வெங்கடேசன் (திமுக)

எம்.ஜெயலட்சுமி (தேமுதிக)

யோகநாதன் (மநீம)

செங்கண்ணன் (நாதக)

 

(எண் 191) மதுரை வடக்கு

டாக்டர் சரவணன் (பாஜக)

கோ.தளபதி (திமுக)

எம்.ஜெயபால் (அமமுக)

அன்பரசி (நாதக)

 

(எண் 192) மதுரை தெற்கு

எஸ்.எஸ்.சரவணன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

மு.பூமிநாதன் (மதிமுக)

ராஜலிங்கம் (அமமுக)

ஈஸ்வரன் (சமக)

அப்பாஸ் (நாதக)

 

(எண் 193) மதுரை மத்தி

ஜோதி முத்துராமலிங்கம் (பசும்பொன் தேசிய கழகம்)

பி.டி.ஆர்.பழனிவேல் தியாகராஜன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஜி.சிக்கந்தர் பாட்ஷா (எஸ்.டி.பி.ஐ)

பாண்டியம்மாள் (நாதக)

 

(எண் 194) மதுரை மேற்கு

அமைச்சர் செல்லூர் கே.ராஜு (அதிமுக)

சி.சின்னம்மாள் (திமுக)

பி.பாலச்சந்தர் (தேமுதிக)

முனியசாமி (மநீம)

வெற்றிகுமரன் (நாதக)

 

(எண் 195) திருப்பரங்குன்றம்

வி.வி.ராஜன் செல்லப்பா (அதிமுக)

எஸ்.கே.பொன்னுத்தாய் (சிபிஎம்)

கே.டேவிட் அண்ணாதுரை (அமமுக)

ரேவதி (நாதக)

 

(எண் 196) திருமங்கலம்

அமைச்சர் ஆர்.பி.உதயகுமார் (அதிமுக)

மு.மணிமாறன் (திமுக)

ஆதிநாராயணன் (மருதுசேனை சங்கம்)

ராம்குமார் (மநீம)

சாராள் (நாதக)

 

(எண் 197) உசிலம்பட்டி

பி.அய்யப்பன் (அதிமுக)

பி.வி.கதிரவன் (பார்வர்டு பிளாக்)

ஐ.மகேந்திரன் (அமமுக)

ஐந்துகோவிலான் (நாதக)

 

தேனி மாவட்டம்

 

(எண் 198) ஆண்டிபட்டி

ஏ.லோகிராஜன் (அதிமுக)

எ.மகாராஜன் (திமுக)

ஆர்.ஜெயக்குமார் (அமமுக)

குணசேகரன் (மநீம)

செயக்குமார் (நாதக)

 

(எண் 199) பெரியகுளம் (தனி)

எம்.முருகன் (அதிமுக)

கே.எஸ்.சரவணகுமார் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.கதிர்காமு (அமமுக)

அரசுப்பாண்டி (சமக)

விமலா (நாதக)

 

(எண் 200) போடிநாயக்கனூர்

துணை முதல்வர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் (அதிமுக)

தங்க தமிழ்செல்வன் (திமுக)

எம்.முத்துச்சாமி (அமமுக)

கணேஷ்குமார் (மநீம)

பிரேம்சந்தர் (நாதக)

 

(எண் 201) கம்பம்

எஸ்.பி.எம்.சையதுகான் (அதிமுக)

கம்பம் ராமகிருஷ்ணன் (திமுக)

பி.சுரேஷ் (அமமுக)

வேத வெங்கடேஷ் (மநீம)

அனீஸ் பாத்திமா (நாதக)

 

விருதுநகர் மாவட்டம்

 

(எண் 202) ராஜபாளையம்

அமைச்சர் ராஜேந்திரபாலாஜி (அதிமுக)

சௌ.தங்கபாண்டியன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.காளிமுத்து (அமமுக)

விவேகானந்தன் (சமக)

ஜெயராஜ் (நாதக)

 

(எண் 203) திருவில்லிபுத்தூர் (தனி)

இ.எம்.மான்ராஜ் (அதிமுக)

பி.எஸ்.டபிள்யூ.மாதவராவ் (காங்)

எஸ்.சங்கீதப்பிரியா சந்தோஷ்குமார் (அமமுக)

குருவய்யா (மநீம)

அபிநயா (நாதக)

 

(எண் 204) சாத்தூர்

ஆர்.கே.ரவிச்சந்திரன் (அதிமுக)

ஏ.ஆர்.ஆர்.ரகுராமன் (மதிமுக)

எம்.எஸ்.ஆர்.ராஜவர்மன் எம்.எல்.ஏ. (அமமுக)

எம்.பாரதி (ஐஜேகே)

பாண்டி (நாதக)

 

(எண் 205) சிவகாசி

லட்சுமி கணேசன் (அதிமுக)

அரசன் அசோகன் (காங்)

கு.சாமிக்காளை (அமமுக)

முகுந்தன் (மநீம)

கனகபிரியா (நாதக)

 

(எண் 206) விருதுநகர்

பாண்டுரங்கன் (பாஜக)

ஏ.ஆர்.ஆர்.சீனிவாசன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கோகுலம் தங்கராஜ் (அமமுக)

மணிமாறன் (சமக)

செல்வகுமார் (நாதக)

 

(எண் 207) அருப்புக்கோட்டை

வைகைசெல்வன் (அதிமுக)

கே.கே.எஸ்.எஸ்.ஆர்.ராமச்சந்திரன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

ஆர்.ரமேஷ் (தேமுதிக)

உமாதேவி (மநீம)

உமா (நாதக)

 

(எண் 208) திருச்சுழி

ராஜசேகர் (மூவேந்தர் முன்னணி கழகம்)

தங்கம் தென்னரசு எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

கே.கே.சிவசாமி (அமமுக)

ஆனந்தஜோதி (நாதக)

 

ராமநாதபுரம் மாவட்டம்

 

(எண் 209) பரமக்குடி (தனி)

என்.சதன் பிரபாகரன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

செ.முருகேசன் (திமுக)

யு.செல்வி (தேமுதிக)

கருப்பு ராஜ் (மநீம)

சசிகலா (நாதக)

 

(எண் 210) திருவாடானை

கே.சி.ஆனிமுத்து (அதிமுக)

கரு.மாணிக்கம் (காங்)

வி.டி.என்.ஆனந்த் (அமமுக)

ஜவகர் (நாதக)

 

(எண் 211) ராமநாதபுரம்

குப்புராம் (பாஜக)

காதர்பாட்சா (எ) முத்துராமலிங்கம் (திமுக)

முனியசாமி (அமமுக)

இளங்கோவன் (நாதக)

 

(எண் 212) முதுகுளத்தூர்

கீர்த்திகா முனியசாமி (அதிமுக)

ஆர்.எஸ்.ராஜகண்ணப்பன் (திமுக)

எம்.முருகன் (அமமுக)

நவ பன்னீர்செல்வம் (சமக)

ரஹ்மத் நிஷா (நாதக)

 

தூத்துக்குடி மாவட்டம்

 

(எண் 213) விளாத்திகுளம்

பி.சின்னப்பன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஜி.வி.மார்க்கண்டேயன் (திமுக)

கே.சீனிசெல்வி (அமமுக)

வில்சன் (சமக)

பாலாஜி (நாதக)

 

(எண் 214) தூத்துக்குடி

எஸ்.டி.ஆர்.விஜயசீலன் (தமாகா)

பி.கீதாஜீவன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

யு.சந்திரன் (தேமுதிக)

என்.சுந்தர் (சமக)

வேல்ராஜ் (நாதக)

 

(எண் 215) திருச்செந்தூர்

கே.ஆர்.எம்.ராதாகிருஷ்ணன் (அதிமுக)

அனிதா ராதாகிருஷ்ணன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.வடமலை பாண்டியன் (அமமுக)

ஜெயந்தி குமார் (சமக)

குளோரியான் (நாதக)

 

(எண் 216) ஸ்ரீவைகுண்டம்

எஸ்.பி.சண்முகநாதன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

ஊர்வசி எஸ்.அமிர்தராஜ் (காங்)

ஏரல் ரமேஷ் (அமமுக)

சுப்பையா பாண்டியன் (நாதக)

 

(எண் 217) ஓட்டப்பிடாரம் (தனி)

பி.மோகன் (அதிமுக)

எம்.சி.சண்முகய்யா எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.ஆறுமுகநயினார் (தேமுதிக)

சி.அருணாதேவி (ஐஜேகே)

சுப்புலட்சுமி (நாதக)

டாக்டர் கிருஷ்ணசாமி (புதிய தமிழகம்)

 

(எண் 218) கோவில்பட்டி

அமைச்சர் கடம்பூர் சி.ராஜு (அதிமுக)

கே.சீனிவாசன் (சிபிஎம்)

டிடிவி.தினகரன் (அமமுக)

ஜி.கதிரவன் (மநீம)

கோமதி (நாதக)

 

தென்காசி மாவட்டம்

 

(எண் 219) சங்கரன்கோவில் (தனி)

அமைச்சர் ராஜலட்சுமி (அதிமுக)

ஈ.ராஜா (திமுக)

இரா.அண்ணாதுரை (அமமுக)

மகேந்திரகுமாரி (நாதக)

 

(எண் 220) வாசுதேவநல்லூர் (தனி)

ஏ.மனோகரன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

சதன் திருமலைக்குமார் (மதிமுக)

சு.தங்கராஜ் (அமமுக)

சின்னசாமி (சமக)

மதிவாணன் (நாதக)

 

(எண் 221) கடையநல்லூர்

செ.கிருஷ்ணமுரளி (எ) குட்டியப்பா (அதிமுக)

கே.ஏ.எம்.முகமது அபுபக்கர் எம்.எல்.ஏ. (இயூமுலீ)

அய்யாத்துரை (அமமுக)

முத்துலட்சுமி (நாதக)

 

(எண் 222) தென்காசி

எஸ்.செல்வமோகன்தாஸ் பாண்டியன் எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

எஸ்.பழனி நாடார் (காங்)

எஸ்.முகமது (எ) ராஜா (அமமுக)

தங்கராஜ் (சமக)

வின்செண்ட் ராஜ் (நாதக)

 

(எண் 223) ஆலங்குளம்

பி.எச்.மனோஜ் பாண்டியன் (அதிமுக)

பூங்கோதை ஆலடிஅருணா எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

எஸ்.ராஜேந்திராநாதன் (தேமுதிக)

செல்வகுமார் (சமக)

சங்கீதா (நாதக)

ஹரி நாடார் (பனங்காட்டுப்படை)

 

திருநெல்வேலி மாவட்டம்

 

(எண் 224) திருநெல்வேலி

நயினார் நாகேந்திரன் (பாஜக)

ஏ.எல்.எஸ்.லெட்சுமணன் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

அழகேசன் (சமக)

சத்யா (நாதக)

 

(எண் 225) அம்பாசமுத்திரம்

இசக்கி சுப்பையா (அதிமுக)

இரா.ஆவுடையப்பன் (திமுக)

செ.ராணி ரஞ்சிதம் (அமமுக)

செங்குளம் சி.கணேசன் (சமக)

செண்பகவள்ளி (நாதக)

 

(எண் 226) பாளையங்கோட்டை

கே.ஜெ.சி.ஜெரால்டு (அதிமுக)

மு.அப்துல் வஹாப் (திமுக)

வி.எம்.எஸ்.முகம்மது முபாரக் (எ) நெல்லை முபாரக் (எஸ்,டி.பி.ஐ)

பாத்திமா (நாதக)

 

(எண் 227) நாங்குநேரி

என்.கணேசராஜா (அதிமுக)

ஆர்.ரூபி மனோகரன் (காங்)

எஸ்.பரமசிவன் அய்யப்பன் (அமமுக)

சார்லஸ் ராஜா (சமக)

வீரபாண்டி (நாதக)

 

(எண் 228) ராதாபுரம்

இன்பதுரை எம்.எல்.ஏ. (அதிமுக)

எம்.அப்பாவு (திமுக)

கே.ஜெயபால் (தேமுதிக)

உத்திரலிங்கம் (சமக)

ஜேசுதாசன் (நாதக)

 

கன்னியாகுமரி மாவட்டம்

 

(எண் 229) கன்னியாகுமரி

என்.தளவாய் சுந்தரம் (அதிமுக)

எஸ்.ஆஸ்டின் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

பி.செந்தில்முருகன் (அமமுக)

பி.டி.செல்வகுமார் (மநீம)

சசிகலா (நாதக)

 

(எண் 230) நாகர்கோவில்

எம்.ஆர்.காந்தி (பாஜக)

என்.சுரேஷ்ராஜன் எம்.எல்.ஏ (திமுக)

ரோஸ்லின் அமுதராணி (எ) அம்மு அண்ட்ரோ (அமமுக)

மரிய ஜேக்கப் ஸ்டான்லி (மநீம)

விஜயராகவன் (நாதக)

 

(எண் 231) குளச்சல்

குமரி பா.ரமேஷ் (பாஜக)

ஜே.ஜி.பிரின்ஸ் எம்.எல்.ஏ. (காங்)

எம்.சிவகுமார் (தேமுதிக)

லத்தீஷ் மேரி (மநீம)

ஆண்றனி ஆஸ்லின் (நாதக)

 

(எண் 232) பத்மனாபபுரம்

டி.ஜான்தங்கம் (அதிமுக)

த.மனோ தங்கராஜ் எம்.எல்.ஏ. (திமுக)

டி.ஜெங்கின்ஸ் (அமமுக)

ஜெயராஜ் (சமக)

சலீன் (எ) சீலன் (நாதக)

 

(எண் 233) விளவங்கோடு

ஜெயசீலன் (பாஜக)

எஸ்.விஜயதரணி எம்.எல்.ஏ. (காங்)

எல்.ஐடன் சோனி (தேமுதிக)

அருள்மணி (சமக)

மேரி ஆட்லின் (நாதக)

 

(எண் 234) கிள்ளியூர்

கே.வி.ஜூட்தேவ் (தமாகா)

எஸ்.ராஜேஷ்குமார் எம்.எல்.ஏ. (காங்)

ஏ.சீமா (அமமுக)

ஆண்டனி (சமக)

பீட்டர் ஹாரிஸ் (நாதக)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Read previous post:
0a1h
நடிகை மாளவிகா மோகனன் லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள்

விஜய்யின் ‘மாஸ்டர்’ படத்தில் நாயகியாக நடித்த மாளவிகா மோகனன் – லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள்:-

Close